Magani don Samar da DTY

Tun lokacin da aka ƙirƙiri zaruruwan ɗan adam, mutum yana ƙoƙarin ba da filament mai santsi, na roba hali mai kama da fiber na halitta.
Rubutun rubutu mataki ne na ƙarshe wanda ke canza zaren samar da POY zuwa DTY don haka ya zama samfuri mai ban sha'awa kuma na musamman.

Tufafi, yadin gida, mota - akwai aikace-aikace marasa adadi don yadudduka masu laushi waɗanda aka ƙera akan injunan Rubutu.Daidai da takamaiman buƙatun da aka yi akan yadudduka da aka yi amfani da su.
A lokacin yin rubutu, zaren da aka riga aka tsara (POY) ana murƙushe ta ta amfani da gogayya.A sakamakon haka, elasticity da riƙewar zafi yana ƙaruwa, yarn yana karɓar maɗaukaki mai daɗi, yayin da yanayin zafi ya rage lokaci guda.

Ingantaccen rubutu mai inganci
Injin rubutun hannu na eFK yana nuna juyin halitta na rubutu: gwaje-gwajen da aka gwada da gwaje-gwaje kamar tsarin ɗaukar hoto da na'urar zaren zaren pneumatic kuma an tura sabbin fasahohi inda suke haɓaka ingantaccen injin, riba da riba. handling.

LANXIANG MACHINE - LX-1000 ana amfani dashi don samar da yarn da aka rufe da iska da DTY, LX1000 godet nau'in nailan rubutu na'ura, LX1000 na'ura mai saurin polyester texturing na'ura shine samfuran babban ƙarshen kamfaninmu, bayan shekaru da yawa na aiki tuƙuru, ya ɗauki matsayi mai ƙarfi. a kasuwa, wannan kayan aiki yana da babban digiri na atomatik, babban inganci, ƙarancin amfani da makamashi, ana iya kwatanta shi da kayan da aka shigo da su a ƙasashen waje.Musamman, ceton makamashi ya fi 5% ƙasa da kayan da aka shigo da su.
"Bari abokan ciniki su kasance da tabbacin yin amfani da injin Lanxiang."ita ce falsafar mu ta asali.
"Yi da abokan ciniki da mutunci, samar da ingantacciyar na'ura."Lanxiang ya ƙudura don zama masana'antar masana'antar injin ɗin da aka girmama ta lokaci.

labarai-4

Chenille yarn yana da taushi kuma mai banƙyama, yana sa ya zama cikakke don ayyukan da ke buƙatar nauyi mai yawa ko girma.Kuna iya saƙa ko ƙwanƙwasa tare da yarn chenille, kuma yana yiwuwa a haɗa shi tare da wasu nau'in yarn don ƙirƙirar ayyuka na musamman ko ban sha'awa da aka gama.Zaɓin yarn chenille mai dacewa don bukatunku yana buƙatar kallon nauyin yarn, ma'aunin yarn da fiber, launi da jin zaren.

Nauyin yarn ya bambanta daga mafi kyaun kyau zuwa babban girma.Yawancin yadudduka na chenille sun fi muni, nauyi mai nauyi ko babban nauyi, kodayake akwai keɓaɓɓu.Dukansu nauyin nauyi da girman allura ko ƙugiya suna ba da gudummawa ga ma'aunin yarn - yadda yarn ɗin ke aiki sosai da kuma ko yana kwance ko yana jin tauri.Waɗannan halayen suna da mahimmanci musamman lokacin bin tsari ko saitin umarni.

Chenille yarn yawanci yakan zama mai laushi da taushi.

Yawancin yadudduka a cikin wannan rukuni sune na roba, waɗanda aka yi daga acrylic, rayon, nailan, ko yarn viscose.Zaɓuɓɓukan yarn na halitta suna wanzu don yarn chenille, kodayake su ne banda kuma ba mulkin ba.Wani lokaci ana ganin yarn siliki na siliki ko auduga.Filaye daban-daban suna shafar ko zaren na'ura ne mai wankewa kuma mai bushewa ko a'a.Wasu masana'antun suna rarraba yarn chenille a matsayin yarn sabon abu, yayin da wasu suna la'akari da shi daidaitaccen nau'in yarn.Rarraba da abun da ke ciki na yarn chenille ya dogara da masana'anta da masu rarrabawa.


Lokacin aikawa: Fabrairu-18-2023